December 2012 Tuongeemahusiano

December 2012 Tuongeemahusiano

Mwanamke jifunze jinsi ya kukata kiuno kitandani ili kumpagawisha bwana. ( 1 ) *zoezi la kwanza :* *waweza anza ivi chuchumaa chumbani kwako au sehemu yoyote ya faragha shika kitanda au kiti uku umechuchuma aza kuzungusha kiuno kwa kuchora o au sifuri. chora sifur zaidi ya mara 20 au 100.kisha pumzika. siku za mwanzoni kiuno kitauuma ila ndo. 🍬🍬🍬🍬🍬🍬🍬🍬🍬 *mwanamke jifunze jinsi ya kukata kiuno kitandani ili kumpagawisha bwana…* 🍮🍮🍮🍮🍮🍮🍮🍮🍮 ( 1 ) *zoezi la kwanza:* *waweza anza ivi chuchumaa chumbani kwako au sehemu yoyote ya faragha shika kitanda au kiti uku umechuchuma aza kuzungusha kiuno kwa kuchora o au sifuri. Jinsi yakutowa mwanamke chupi kitandani kulingana na bwana huyo hakuleta vurugu yoyote ilhali aliwaacha waendelee na kitendo chao jinsi ya kumridhisha mwanamke kitandani (kwa wanandoa) pamoja na video zake. chupi yako inaweza kuwa ndio chanzo cha tatizo hasa kama ukivaa kwa muda mrefu bila kubadilisha na mwili wako ni wa kutoa jasho jingi. Je mwanamke unafahamu kukata mauno? jifunze hapa usibweteke kitandani. sio siri licha ya kuwa na pilika nyingi mchana kutwa lakini unapoingia usiku hasa kwa wale wanao ishi na wenza wao ni vyema kufarijiana kwa njia hii. , ili kuchangamsha mwili na akili kwani kujua kupika na usafi ni mambo ya kawaida lakini katika nyanja za usiku inabidi uwe. Mwanamke akimkatia kiuno mchungaji kanisani.

Kif Kiuno Nyoronyoro

Kif Kiuno Nyoronyoro

*mwanamke shurti ukate kiuno…** ????? *faraja anayoiona mwanamume wakati anapomuona mtoto wa kike anakatika mbele yake ni kubwa kuliko unapomkatikia akiwa kitandani, wangapi wanawakatia viuno wanaume zao nyumbani ? au kutembea kwa kutingisha tako nyumbani?. 1) wavaa kiunoni km pambo la mwanamke. 3)vile vile mwaume hupitisha mikono yake kwa ustadi wa hali ya juu ktk kiuno cha mwamke kilichopambwa kwa shanga na kukupa ashki ya mapenzi. 4) shanga waivisha kwenye mboo na kucheza nayo huku bwana mkubwa akipiga mayowe ya raha kwa jinsi unavyocheza na ile shanga. Ndugu zangu kumridhisha mumeo wako ni muhimu sio kwa sababu kuna hedhi ndo tena basi bwana ndo ateseke na nyege inahuuuu !shauri yako utaibiwa bibiweee.na wala usijisikie vibaya nawalawcdhambi kumpa mumeo ushirikiano muimu mucfanye jimai tu mwezako akitaka wakati upo period na wala usikatae. we mwambie tu nipo kwenye period lkn nitakuridhisha mumewangu tena kwamaneno malayn upo mtoto wakike apo.

November 2012 Tuongeemahusiano

November 2012 Tuongeemahusiano

Cheki; Mwanamke Kiuno Bwana 🤣🤣

kiuno #laiini. baikoko #mwanamkekiuno #taarab. milindimoyapwan. subscribe. follow me on instagram: instagram danicruzi facebook: web.facebook heisdani twitter: twitter danicruzi tiktok: kiuno laini. chingamedia #love #education. like, comment, share usisahau kusubscribe.

Related image with mwanamke kiuno bwana

Related image with mwanamke kiuno bwana

Mwanamke Kiuno Bwana